Vé xe khách Đà Nẵng - Vinh và các tuyến xe khách và lịch trình xuất bến đi Vinh
472 KM
Đà Nẵng
Vinh
Thời gian: 8h50 phút
Tuyến Đà Nẵng - Vinh được cung cấp chủ yếu bởi các nhà xe: xe Tú Tạc, xe Ngọc Ánh, xe Dương Hồng, xe Hải Vân, xe Hoàng Long...Mỗi ngày có trên 10 chuyến xuất bến tại Đà Nẵng từ 18h00 đến 21h45. Thời gian di chuyển dự kiến 8h50 phút. Giá vé tuyến Đà Nẵng - Vinh dao động khoảng 200,000VNĐ - 300000VNĐ.
AloVexe.com cung cấp lịch trình, số điện thoại của nhà xe tuyến - Vinh
  • Dương HồngĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    BX TP.VinhĐến: 6h30 +1nDự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Dương HồngĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h00Lưu ý
    Bến xe VinhĐến: 7h00 +1nDự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h00Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Dương HồngĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h20Lưu ý
    BX TP.VinhĐến: 7h20 +1nDự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h20Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h45Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Tú TạcĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h45Lưu ý
    Bến xe VinhĐến: 4h45 +1nDự Kiến: 09h00'
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Tú TạcĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    BX Đà NẵngKhởi Hành: 20h00Lưu ý
    BX VinhĐến: 05h00 +1nDự Kiến: 09h00'
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h15Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h30Lưu ý
    BX VinhĐến: ...Dự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Tú TạcĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    BX Đà NẵngKhởi Hành: 20h30Lưu ý
    BX VinhĐến: 05h30 +1nDự Kiến: 09h00'
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Dương HồngĐà Nẵng - VinhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 21h45Lưu ý
    BX VinhĐến: 9h45 +1nDự Kiến: 12h
    230,000 VNĐLiên hệ
  • Các tuyến có thể giúp bạn:

    Đà Nẵng - TP. Hồ Chí MinhĐà Nẵng - Thanh HóaĐà Nẵng - Buôn Mê ThuộtĐà Nẵng - TP. Hồ Chí MinhĐà Nẵng - Thanh Hóa