Vé xe khách Đà Nẵng - TP. Hồ Chí Minh và các tuyến xe khách và lịch trình xuất bến đi TP. Hồ Chí Minh
960 KM
Đà Nẵng
TP. Hồ Chí Minh
Thời gian: 16 tiếng
Vé xe từ Đà Nẵng đi Hồ Chí Minh hiện được cung cấp chủ yếu bởi các hãng xe: xe Phi Hiệpxe Mai Linh, xe Đình Nhân, xe Cúc Tùng, xe Cẩm Vân, xe Thuận Thảo, xe Hoàng Long, xe Phương Trang, xe Xuân Tùng,  xe Bích Nga. Trung bình mỗi ngày có khoảng 34 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 7h00 đến 23h00.
Tuyến Đà Nẵng - Sài Gòn dài khoảng 986km. Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 20 giờ. Giá vé tuyến xe khách từ Đà Nẵng đến Sài Gòn dao động khoảng 350,000 đến 480,000 đồng.
AloVexe.com cung cấp lịch trình, số điện thoại của nhà xe tuyến - TP. Hồ Chí Minh
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: ...Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: ...Dự Kiến: ...
    360,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 06h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 22h00Dự Kiến: 16h
    470,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 09h45Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 7h45 +1nDự Kiến: 22h
    430,000 VNĐLiên hệ
  • Xuân TùngĐà Nẵng - Tân BìnhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 10h00Lưu ý
    Tân Bình - BX Miền ĐôngĐến: 8h00 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 10h15Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 8h15 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Xuân TùngĐà Nẵng - Tân BìnhĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 9h30 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 06h00 +1nDự Kiến: 19h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h00Lưu ý
    Biến xe miền đôngĐến: 6h00 +1nDự Kiến: 19h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 9h00 +1nDự Kiến: 22h
    440,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 10h00 +1nDự Kiến: 22h30p
    380,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 11h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 9h30 +1nDự Kiến: 22h
    430,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 13h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 11h00 +1nDự Kiến: 22h
    300,000 VNĐLiên hệ
  • Phi HiệpĐà Nẵng - Hồ Chí MinhĐịa Chỉ
    Hình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 13h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 11h00 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 13h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 11h30 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 14h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 12h30 +1nDự Kiến: 22h
    325,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 15h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 13h00 +1nDự Kiến: 22h
    325,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 15h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 13h00 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 15h40Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 13h40 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 16h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 14h00 +1nDự Kiến: 22h
    440,000 VNĐLiên hệ
  • Phi HiệpĐà Nẵng - Hồ Chí MinhĐịa Chỉ
    Hình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 16h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 14h30 +1nDự Kiến: 22h
    450,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 17h00Lưu ý
    Bến xe Miền ĐôngĐến: 09h00 +1nDự Kiến: 16h
    470,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 17h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 15h30 +1nDự Kiến: 22h
    430,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h00Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 16h00 +1nDự Kiến: 22h
    400,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    Bến Xe Miền ĐôngĐến: 5h30Dự Kiến: 23h
    440,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 23h00Lưu ý
    Bến xe Miền ĐôngĐến: 15h00 +1nDự Kiến: 16h
    470,000 VNĐLiên hệ
  • Các tuyến có thể giúp bạn:

    Đà Nẵng - Thanh HóaĐà Nẵng - Hà NộiĐà Nẵng - Gia LaiĐà Nẵng - Quy NhơnĐà Nẵng - Hà Tĩnh