Vé xe khách Đà Nẵng - Gia Lai và các tuyến xe khách và lịch trình xuất bến đi Gia Lai
423 KM
Đà Nẵng
Gia Lai
Thời gian: 8 tiếng
Vé xe từ Đà Nẵng đi Gia Lai hiện được cung cấp chủ yếu bởi 4 hãng xe: xe Thuận Tiến, xe Hồng Hải, xe Hoàng Long, xe Mai Linh. Trung bình mỗi ngày có khoảng 9 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 19h00 đến 21h30.Tuyến Đà Nẵng - Gia Lai dài khoảng 423km. Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 8 giờ. Giá vé tuyến đường từ Đà Nẵng đến Gia Lai dao động khoảng 160,000 đến 300,000 đồng.
AloVexe.com cung cấp lịch trình, số điện thoại của nhà xe tuyến - Gia Lai
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 06h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 14h30Dự Kiến: 08h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 07h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 15h30Dự Kiến: 08h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 08h00Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 16h00Dự Kiến: 08h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận Tiến Đà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 08h00Lưu ý
    Đến: 4h30 +1nDự Kiến: 9h00
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận TiếnĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến xe Đà NẵngKhởi Hành: 08h00 - Tài 1Lưu ý
    Bến xe Đức LongĐến: 5h30Dự Kiến: 8h
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h00Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 02h00 +1nDự Kiến: 12h
    160,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: ..Dự Kiến: ...
    160,000 VNĐLiên hệ
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 02h30 +1nDự Kiến: 8h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 18h30Lưu ý
    BX Đức CơĐến: ...Dự Kiến: ...
    195,000 VNĐLiên hệ
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 03h30 +1nDự Kiến: 8h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h45Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 7h45 +1nDự Kiến: 12h
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Diên HồngĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Ghế ngồiHình ảnh
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h00Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 04h00 +1nDự Kiến: 08h00'
    170,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h00Lưu ý
    Bến xe Gia LaiĐến: 6h00 +1nDự Kiến: 8h
    300,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h15Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 8h15 +1nDự Kiến: 12h
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h30Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 8h30 +1nDự Kiến: 12h
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận TiếnĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h30 - Tài1Lưu ý
    Bến xe Gia LaiĐến: 5h30 +1nDự Kiến: 9h
    220,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 20h45Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: ...Dự Kiến: ...
    210,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 21h00Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 9h00 +1nDự Kiến: 12h
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận TiếnĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 21h00 - Tài2Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 6h00 +1nDự Kiến: 9h
    220,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận TiếnĐà Nẵng - Gia LaiĐịa Chỉ
    Giường nằm CLC 40 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 21h15 - Tài3Lưu ý
    BX Gia LaiĐến: 6h00 +1nDự Kiến: 9h
    220,000 VNĐLiên hệ
  • Thuận TiếnĐà Nẵng đi Gia Lai tài 4Địa Chỉ
    Giường nằm CLC 43 chỗHình ảnh
     
     
     
     
     
    Khởi Hành: 21h30Lưu ý
    Đến: Dự Kiến:
    200,000 VNĐLiên hệ
  • Các tuyến có thể giúp bạn:

    Đà Nẵng - LàoĐà Nẵng - Đồng HớiĐà Nẵng - TP. Hồ Chí MinhĐà Nẵng - Hà NộiĐà Nẵng - Buôn Mê Thuột