Vé xe khách Đà Nẵng - Đà Lạt và các tuyến xe khách và lịch trình xuất bến đi Đà Lạt
770 KM
Đà Nẵng
Đà Lạt
Thời gian: 14 tiếng
Tuyến xe khách Đà Nẵng - Đà Lạt được cung cấp bởi các nhà xe: xe khách Thanh Thủy, xe khách Phương Trang, xe khách Hoàng Long...Mỗi ngày có trên 5 chuyến xuất bến hằng ngày tại Đà Nẵng. Thời gian di chuyến khoảng 14h. Giá vé khoảng 300,000 VNĐ. 
AloVexe.com cung cấp lịch trình, số điện thoại của nhà xe tuyến - Đà Lạt
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 13h30Lưu ý
    BX Đà LạtĐến: 15h30 +1nDự Kiến: 14h
    280,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 14h00Lưu ý
    Bến xe Đà LạtĐến: 04h00 +1nDự Kiến: 14h
    260,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 14h30Lưu ý
    BX Đà LạtĐến: 4h30 +1nDự Kiến: 14h
    280,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 15h00Lưu ý
    BX Đà LạtĐến: 3h00 +1nDự Kiến: 12h
    280,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 15h30Lưu ý
    BX Đà LạtĐến: 5h30 +1nDự Kiến: 14h
    280,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 16h00Lưu ý
    Bến xe Đà LạtĐến: 06h00 +1nDự Kiến: 14h
    260,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 16h30Lưu ý
    BX Đà LạtĐến: 6h30 +1nDự Kiến: 14h
    280,000 VNĐLiên hệ
  • Các tuyến có thể giúp bạn:

    Đà Nẵng - HuếĐà Nẵng - TP. Hồ Chí MinhĐà Nẵng - LàoĐà Nẵng - Hải PhòngĐà Nẵng - Hà Nội