Vé xe khách Đà Nẵng - Bình Thuận và các tuyến xe khách và lịch trình xuất bến đi Bình Thuận
850 KM
Đà Nẵng
Bình Thuận
Thời gian: 14 giờ
Vé xe từ Đà Nẵng đi Bình Thuận - Phan Thiết hiện được cung cấp chủ yếu bởi các hãng xe: xe Hoàng Long và các xe chợ khác. Trung bình mỗi ngày có khoảng 1 chuyến xe khách chạy tuyến đường này. Tuyến Đà Nẵng - Bình Thuận dài khoảng 850km. Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 14 giờ. Giá vé tuyến đường từ Đà Nẵng đến Bình Thuận dao động khoảng 350,000 đến 450,000 đồng.
AloVexe.com cung cấp lịch trình, số điện thoại của nhà xe tuyến - Bình Thuận
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 06h00Lưu ý
    Bến xe Bình ThuậnĐến: 8h00 +1nDự Kiến: 14h
    410,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 17h00Lưu ý
    Bến xe Bình ThuậnĐến: 7h00 +1nDự Kiến: 14h
    410,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h00Lưu ý
    Bến xe Bình ThuậnĐến: 9h00 +1nDự Kiến: 14h
    410,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 19h30Lưu ý
    Bến xe Bình ThuậnĐến: 9h30 +1nDự Kiến: 14h
    410,000 VNĐLiên hệ
  • Hình ảnh
     
    Bến Xe Đà NẵngKhởi Hành: 23h00Lưu ý
    Bến xe Bình ThuậnĐến: 13h00 +1nDự Kiến: 14h
    410,000 VNĐLiên hệ
  • Các tuyến có thể giúp bạn:

    Đà Nẵng - Nghệ AnĐà Nẵng - Buôn Mê ThuộtĐà Nẵng - TP. Hồ Chí MinhĐà Nẵng - Gia LaiĐà Nẵng - Hà Nội